JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MADINI

SHIRIKA LA MADINI LA TAIFA (STAMICO)

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. CB.27/404/01/6 20 Januari, 2023

KWA YEYOTE ANAYEHUSIKA,

KUSOGEZWA MBELE KWA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnajulishwa kuwa mnada wa hadhara unaohusisha uuzwaji wa vifaa
chakavu vya Shirika la Madini la Taifa (STAMICO) uliokuwa ufanyike tarehe 25 Januari,
2023 umesogezwa mbele mpaka tarehe 08 Februari, 2023 kutokana na sababu zilizo
nje ya uwezo wetu. Muda, eneo na masharti mengine ya mnada vinabaki kama
vilivyo kwenye tangazo la awali. Shirika linaomba radhi kwa usumbufu wowote

uliojitokeza.

Imetolewa na:

Dkt. Venance B. MwdSse
MKURUGENZI MTENDAJI

Nakala: Msimamizi wa Mali za Serikali (M),
S. L. P. 230,
DODOMA.

Barabara ya Mirembe, Hazina, Kitalu Na.173, Block "W" S.L.P 981, Dodoma, Tanzania.
Simu: +255 26 239 2363, Barua pepe: dodoma@stamico.co.tz, Tovuti: www.stamico.co.tz



